versapay.com

May HTTPS 27.3 taon Na-update
ArrowClarify · versapay.com
Report ID: #D086B3B8 Verified
95
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address104.18.38.91
Lokasyon ng ServerHindi Alam
RegistrarGoDaddy.com, LLC
Edad ng Domain27.3 taon

Paano nagsi-score ang versapay.com sa trust?

Naghahanap ng versapay.com? Sa ibaba ang snapshot ng kanyang server, certificate authority at ownership history.

IP Address · Lokasyon ng Server

104.18.38.91
Hindi Alam

SSL Certificate

May HTTPS
WE1
Valid Hanggang: 2026-08-22

Registrar

GoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong: 1999-02-25
27.3 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Pampublikong-rekord summary

Mula sa pampublikong rekord na konektado sa versapay.com ay nakuha namin ang apat na anchor: bansa Unknown, registrar GoDaddy.com, LLC, edad 27.3 taon, encryption status OK.

In-transit protection

Para sa data na lumilipat sa pagitan ng user at versapay.com, ang encryption check ay nagbalik ng: OK.

Gaano katagal nang umiiral ang versapay.com?

Ayon sa RDAP records, ang versapay.com ay rehistrado halos 27.3 taon na ang nakaraan sa pamamagitan ng GoDaddy.com, LLC.

Infrastructure provider

Inilalagay ng aming GeoIP lookup ang versapay.com sa Unknown network, geographically sa Unknown.

Paano namin binabasa ang profile na ito

Para sa versapay.com, ang combined picture (27.3 taon, SSL OK, Unknown hosting, GoDaddy.com, LLC registration) ay napupunta sa "very_safe" band.

Pangwakas na pananaw

Pinagsasama ang lahat ng signals, sinusuri namin ang versapay.com sa 95/100 (very_safe).

Mga Plus

  • Hosting sa established ISP network
  • Konsistenteng A at AAAA records
  • Sakop ng SAN ang domain nang tama
  • Stable na IPv4 hosting

Mga Babala

  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction
  • Single A record — walang failover hosting

Mga Madalas Itanong

Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa versapay.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (GoDaddy.com, LLC) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang versapay.com?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng versapay.com?
Ang SSL data sa versapay.com ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang versapay.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng versapay.com?
versapay.com ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 27.3 taon, hindi kilala ang registrar na GoDaddy.com, LLC, o hindi tumutugma ang bansa Unknown.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →